Cilin fim Rewinding Kuma Slitting Machine

Short Bayani:


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Bayani

Aikin yana da sauki da tsaro, sanya rollers da ake buƙata su zama masu santsi da ƙarfi kuma masu kyau ga ƙarfin zafin jiki da juriya na hudawa bayan taɓa iska. Unitungiyar ta dace don mirgine stretchan wasan shimfidawa da sauran nau'ikan fim ɗin filastik (a cikin faɗi ɗaya ).
Yana iya canza babban abin birgewa zuwa haske ɗaya ta buƙatarku (a cikin faɗi ɗaya) .Ayyukan na iya gyara kayan aiki daga matakin da ba daidai ba, haɓaka abin nadi mafi santsi, inganta yanayin ƙasa. Ana yin amfani da lebur ta hanyar amfani da lebur don samar da fim, yin saurin iri ɗaya tsakanin mirgina da birgima fim. Rage buƙatar da ake buƙata na fim.
Ricarfafawa ana sarrafa shi ta silinda. Daidaitawa mai sauƙi ne, ƙarami mara ƙarfi, yanayin canzawar mitar mitar, ana sarrafa shi ta hanyar dijital ta atomatik. Yana da mafi girman inji a duniya.

Bayanan fasaha

Misali

WT500S

Nisa daga ƙãre samfurin (mm)

300-500

Ofarfin mota (kw)

2.2

Saurin kayan aiki (m / min)

600

Yanayin kwanciya Roll (mm)

Da hannu

A diamita na iyaye yi (max) (mm)

400

Da nisa daga iyaye yi (max) (mm)

300-500

Core bayani dalla-dalla na iyaye yi

3 ”

Da nisa daga cikin sub-yi (max) (mm)

300-500

Diamita na sub-yi (max) (mm)

220

Core bayani dalla-dalla na sub-yi

3 ”, 2”, Φ38mm

Matsakaicin girma (L × W × H) (m)

1.4 × 1.0 × 1.1

Nauyin (kg)

600


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana